



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI
BODI YA USAJILI WA WABUNIFU
MAJENGO NA WAKADIRIAJI MAJENZI



TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Bodi ya Usajili wa Wabunifu Majengo na Wakadiriaji Majenzi (AQRB) inautangazia Umma kuhusu minada ya hadhara itakayofanyika tarehe 24 Mei, 2025 na 31 Mei, 2025. Lengo la minada hiyo ni kuuza vifaa chakavu vya TEHAMA, Vifaa na Samani za Ofisi. Minada hiyo itafanyika katika Mikoa ya Dar es Salaam na Dodoma kama inavyooneshwa katika jedwali lifuatalo:

TAREHE	KITUO	AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA
24/05/2025	PSSSF Commercial Complex, along Sam Nujoma Road, Dar es Salaam.	VIFAA VYA TEHAMA - 66
		VIFAA VYA OFISI - 7
		SAMANI ZA OFISI - 26
31/05/2025	OFISI ZA ERB – Mhandisi Annex, Plot Number 13, Block “A”, Tambukareli NCC, Dodoma	VIFAA VYA TEHAMA - 11
		SAMANI ZA OFISI - 1

MASHARTI YA MNADA

1. Chombo/Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo;
2. Mnunuzi atalazimika kulipa papohapo asilimia mia moja (100%) ya thamani ya Mali/Kifaa alichonunua kama ilivyofikiwa katika mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa Mali/Kifaa husika na amana iliyolipwa haitarudishwa;
3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua chombo/kifaa alichonunua mara baada ya kukamilisha malipo;
4. Ruhusa ya kuangalia vyombo itatolewa siku moja (1) kabla ya tarehe ya mnada husika;
5. Mnada utaanza saa Nne (04:00) asubuhi katika kila kituo;
6. Wananchi wote wanakaribishwa kwenye mnada huo.

IMETOLEWA NA
ARCHITECTS AND QUANTITY SURVEYORS
REGISTRATION BOARD
MSAJILI 177
DODOMA

BODI YA USAJILI WA
WABUNIFU MAJENGO NA WAKADIRIAJI MAJENZI (AQRB)

S. L. P. 2377, Dodoma

Simu: 255 (26) 2160370/1

Barua pepe: info@aqrb.go.tz, Tovuti: www.aqrb.go.tz